ราคา 4750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 74.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64189.19 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 29
โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน-ท่าพระ คอนโดมิเนียม | The Parkland Taksin-Thapra

Asset X property
0634924632
2025-09-18 15:37:01.0
เลขที่ประกาศ: 527887
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : L083829
ขายพร้อมคนเช่า 2 นอน คอนโด The Parkland ตากสิน-ท่าพระ ห้องบนสุด ห้องมุม 74 ตรม ชั้น 29

จุดเด่น
- เดินไม่ถึง 5 นาที ถึงเดอะมอลล์ ท่าพระ และแหล่งของกินมากมายด้วย ตลาดพลู
- ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานี ตลาดพลู และสถานี สถานีโพธิ์นิมิตร
- ใกล้ 7-Eleven และMax Value
- ห้องบนสุด ห้องมุม ห้องสวย วิวสวย เป็นความเป็นส่วนตัว
- มีกรรมสิทธิ์ที่จอดรถเฉพาะส่วนตัว 1 คัน

รายละเอียด
- พื้นที่ใช้สอย 74.75 ตรม.
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้น 29
- ที่จอดรถ 1 คัน

ราคา 4,750,000 บาท

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- วงเวียนใหญ่ : 2.7 กม
- ไอคอนสยาม : 4 กม
- บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ ดาวคะนอง : 3.7 กม
- เซ็นทรัล บางรัก : 5.6 กม

ติดต่อ คุณต้อ
Tel : 099-424-9654
Lind ID : todtorha

Admin Support
Tel: 063-492-4632

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ตากสิน-เพชรเกษม BTSโพธิ์นิมิตร เดอะพาร์คแลนด์ แกรนด์ - คอนโด ขาย
เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน-ท่าพระ คอนโดมิเนียม | The Parkland Taksin-Thapra

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน-ท่าพระ คอนโดมิเนียม | The Parkland Taksin-Thapra

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร